
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

iPad Pro M4 11 inch Wifi 512GB MVVC3ZA/A Đen
34,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MVVC3ZA/A |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | iPad |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Máy: | iPad Pro M4 |
| Hệ điều hành: | iPadOS 17 |
| Chipset: | Apple M4 9 nhân |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 512 GB |
| Loại màn hình: | Ultra Retina XDR 1000 nits |
| Kích thước màn hình: | 11 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 2420x1668 Pixels |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 12 MP |
| Loại SIM: | Không hỗ trợ |
| WiFi: | Wi‑Fi 6E (802.11ax) với 4x4 MIMO |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| USB: | Thunderbolt / USB 4 |
| Tính năng đặc biệt: | Face ID |
| Loại Pin: | Li-Po |
| Dung lượng pin: | 31.29Wh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.444 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 249.7 x 177.5 x 5.3 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC