
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy tính bảng Samsung Galaxy Tab S10 FE+ Wifi 128GB Xanh
15,700,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SM-X620 |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Nhôm nguyên khối |
| Hệ điều hành: | Android 15 |
| Chipset: | Exynos 1580 8 nhân |
| CPU: | 2.9 GHz |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Loại màn hình: | TFT LCD |
| Kích thước màn hình: | 13.1 inch |
| Tần số quét màn hình: | 90 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 1800 x 2880 Pixels |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 13 MP |
| WiFi: | Wi-Fi Direct, Wi-Fi 6, MIMO, Dual-band |
| Bluetooth: | Bluetooth v5.3 |
| GPS: | QZSS, GPS, GLONASS, GALILEO, BDS |
| USB: | Type-C |
| Tính năng đặc biệt: | Kháng nước, bụi: IP68 |
| Loại Pin: | Li-Ion |
| Dung lượng pin: | 10090 mAh |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 45 W |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC