
iPad Air M2 12.9 inch Wifi Cellular 256GB MV6V3ZA/A Xám
28,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MV6V3ZA/A |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | iPad |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Máy: | iPad Air M2 |
| Hệ điều hành: | iPadOS 17 |
| Chipset: | Apple M2 8 nhân |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
| Loại màn hình: | Retina 600 nits |
| Kích thước màn hình: | 12.9 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 2732x2048 Pixels |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 12 MP |
| Loại SIM: | 1x eSIM |
| WiFi: | Wi‑Fi 6E (802.11ax) với 2x2 MIMO |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| USB: | Type-C |
| Tính năng đặc biệt: | Touch ID |
| Loại Pin: | Li-Po |
| Dung lượng pin: | 36.59Wh ( 9 - 10h) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.618 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 280.6 x 214.9 x 6.1 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG