
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy in laser trắng đen đơn năng HP 108a (4ZB79A)
2,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 4ZB79A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy in: | In laser trắng đen |
| Chức năng: | In một mặt |
| Độ phân giải: | Normal (thường): 600 x 600 dpi, (cao nhất): up to 1200 x 1200dpi |
| Tốc độ in trắng đen: | Tốc độ in lên đến 20 ppm |
| Tốc độ in màu : | Không |
| In 2 mặt tự động: | Không |
| Loại mực in : | W1110A HP 110A Black Original Laser Toner Cartridge (~1,500 pages) |
| Bộ nhớ tích hợp: | 64 MB |
| Khổ giấy: | A4; A5; A5(LEF); B5 (JIS); Oficio; Envelope (DL, C5); 76 x 127 to 216 x 356mm |
| Khay đựng giấy: | Đầu ra xử lý giấy, khay nạp giấy tiêu chuẩn 100 tờ |
| Kết nối USB: | Hi-Speed USB 2.0 port |
| Kết nối mạng: | Không |
| In từ thiết bị di động: | Không |
| Loại máy photocopy: | Không |
| Tốc độ copy : | Không |
| Độ phân giải copy: | Không |
| Phóng to thu nhỏ : | Không |
| Copy nhiều bản: | Không |
| Tính năng copy khác : | Không |
| Loại máy scan: | Không |
| Tốc độ scan: | Không |
| Độ phân giải scan: | Không |
| Kích thước tài liệu: | Không |
| Định dạng file scan: | Không |
| Tính năng khác : | Không |
| Loại máy Fax : | Không |
| Tốc độ Fax : | Không |
| Tốc độ Modem : | Không |
| Bộ nhớ: | Không |
| PC Fax : | Không |
| Tính năng khác: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.18 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 331 x 215 x 178 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC