
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy in laser trắng đen Canon LBP6030W
3,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | LBP6030W |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Canon |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy in: | In laser trắng đen |
| Chức năng: | In |
| Độ phân giải: | 600 x 600 dpi |
| Tốc độ in trắng đen: | 18 trang/phút |
| Tốc độ in màu : | Không |
| In 2 mặt tự động: | Không |
| Loại mực in : | Cartridge 325 |
| Bộ nhớ tích hợp: | 32 MB |
| Khổ giấy: | A4 , Letter |
| Khay đựng giấy: | 150 tờ |
| Kết nối USB: | USB 2.0 |
| Kết nối mạng: | Wifi |
| In từ thiết bị di động: | Canon Moblie |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 365 x 250 x 190 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC