
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy in laser đen trắng đa chức năng HP Laser MFP 136W 4ZB86A
4,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 4ZB86A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy in: | In laser đa chức năng |
| Chức năng: | In, copy, scan |
| Độ phân giải: | Cao nhất: Up to 1200 x 1200 dpi |
| Tốc độ in trắng đen: | Đen trắng (A4, thường): Lên đến 20 trang/phút |
| Tốc độ in màu : | Không |
| In 2 mặt tự động: | Không |
| Loại mực in : | W1112A Hộp mực in laser chính hãng màu đen HP 110A (~1,500 pages) |
| Bộ nhớ tích hợp: | 128 MB |
| Khổ giấy: | Tùy chỉnh (theo hệ mét): 76 x 127 đến 216 x 356 mm ,Có hỗ trợ (theo hệ mét): A4; A5; A5(LEF); B5 (JIS); Ocio; Phong bì (DL,C5) |
| Khay đựng giấy: | Khay chứa giấy đã in:100-sheet Khay nạp giấy: 150-sheet |
| Kết nối USB: | Hi-Speed USB 2.0 port |
| Kết nối mạng: | Có |
| In từ thiết bị di động: | Kết nối với điện thoại qua wifi in từ ứng dụng in HP |
| Loại máy photocopy: | trắng đen |
| Tốc độ copy : | Đen trắng (A4): Lên đến 20 bản sao/phút |
| Độ phân giải copy: | Hãng không đề cập |
| Phóng to thu nhỏ : | Thu nhỏ/Phóng to: 25 đến 400% |
| Copy nhiều bản: | Số bản sao tối đa: Lên đến 99 bản sao |
| Loại máy scan: | Mặt kính phẳng |
| Tốc độ scan: | Hãng không đề cập |
| Độ phân giải scan: | Độ phân giải scan quang học: Lên đến 600 x 600 dpi |
| Kích thước tài liệu: | Kích thước giấy ảnh media tối đa (phẳng): 216 x 297 mm |
| Định dạng file scan: | PDF, JPG, TIFF, PNG, BMP |
| Loại máy Fax : | Không |
| Tốc độ Fax : | Không |
| Tốc độ Modem : | Không |
| Bộ nhớ: | Không |
| PC Fax : | Không |
| Tính năng khác: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.46 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 406 x 424 x 253 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC