
Máy in laser HP 108W 4ZB80A
2,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 4ZB80A |
| Màu sắc: | Trắng -xám |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy in: | Máy in đơn năng laser |
| Chức năng: | In |
| Độ phân giải: | Black (best): Up to 1,200 x 1,200 dpi ; Technology: ReCP |
| Tốc độ in trắng đen: | Lên đến 20 trang/phút |
| In 2 mặt tự động: | Không |
| Loại mực in : | W1112A HP 110A Black Original Laser Toner Cartridge (~1,500 pages) |
| Khổ giấy: | Custom (metric): 76 x 127 to 216 x 356 mm Supported (metric): A4; A5; A5(LEF); B5 (JIS); Ocio; Envelope (DL, C5); 76 x 127 to 216 x356mm |
| Khay đựng giấy: | Standard: 1 ;Maximum: 1 |
| Kết nối USB: | Hi-Speed USB 2.0 port |
| Kết nối mạng: | Wireless 802.11 b/g/n |
| In từ thiết bị di động: | HP Smart App; Apple AirPrint™; Google Cloud Print™; Mobile Apps; Mopria™ Certified; Wi-Fi® Direct printing; Mopria™-certified |
| Bộ nhớ: | Standard: 64 MB ; Maximum: 64 MB |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.18 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 331 x 350 x 248 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG