
Máy in HP LaserJet M211DW 9YF83A
3,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 9YF83A |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy in: | In laser trắng đen |
| Chức năng: | In |
| Độ phân giải: | 600 x 600 dpi |
| Tốc độ in trắng đen: | 29 trang/ phút |
| Tốc độ in màu : | Không |
| In 2 mặt tự động: | Có |
| Loại mực in : | HP 136 - W1360A |
| Bộ nhớ tích hợp: | 64 MB |
| Khổ giấy: | A4; A5; A6; B5 (JIS) |
| Khay đựng giấy: | Khay nạp giấy 150 tờ, Khay chứa giấy đã in 100 tờ |
| Kết nối USB: | USB 2.0 |
| Kết nối mạng: | Wi-Fi 802.11b/g/n |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 355 x 279,5 x 205 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG