
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy in HP LaserJet MFP M236DW 9YF95A
5,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 9YF95A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy in: | In laser trắng đen |
| Chức năng: | Copy, In 2 mặt tự động, In wifi, Scan |
| Độ phân giải: | 600 x 600 dpi |
| Tốc độ in trắng đen: | 29 trang/ phút |
| Tốc độ in màu : | Không |
| In 2 mặt tự động: | Có |
| Loại mực in : | 136A Back cartridge |
| Bộ nhớ tích hợp: | 64 MB |
| Khổ giấy: | A4, A5, A6, B5 |
| Khay đựng giấy: | Khay nạp giấy 150 tờ, Khay chứa giấy đã in 100 tờ |
| Kết nối USB: | USB 2.0 |
| Kết nối mạng: | 1 x Fast Ethernet, Wifi |
| In từ thiết bị di động: | Có |
| Loại máy photocopy: | Laser Trắng đen |
| Tốc độ copy : | Lên đến 29 bản sao/phút |
| Độ phân giải copy: | Lên đến 600 x 600 dpi |
| Phóng to thu nhỏ : | 25 đến 400% |
| Copy nhiều bản: | Lên đến 99 bản sao |
| Loại máy scan: | Màu/Trắng đen |
| Tốc độ scan: | Lên đến 19 trang/phút (đen & trắng), lên đến 10 trang/phút (màu) |
| Định dạng file scan: | JPEG, TIF, PDF, BMP, PNG |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 368 x 298.6 x 241.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC