
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy in phun màu HP Smart Tank 210 3D4L3A
2,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 3D4L3A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy in: | In phun màu |
| Chức năng: | In |
| Độ phân giải: | 1200 x 1200 dpi |
| Tốc độ in trắng đen: | 12 trang/phút |
| Tốc độ in màu : | 5 trang/phút |
| In 2 mặt tự động: | Không |
| Loại mực in : | HP GT53 90 ml 1VV22AA, HP GT52 M0H54AA, HP GT52 M0H55AA, HP GT52 M0H56AA |
| Bộ nhớ tích hợp: | DDR1 tích hợp 64 MB |
| Khổ giấy: | A4, B5, A6, phong bì DL, pháp lý |
| Kết nối USB: | USB 2.0 |
| Kết nối mạng: | Wi-Fi 802.11b/g/n, Wi-Fi Direct |
| In từ thiết bị di động: | HP Smart App, Apple AirPrint, Mopria Print Service, HP Print Service Plugin (Android printing), Wi-Fi Direct Printing |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 495 x 172 x 470 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC