
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy in phun màu HP Smart Tank 720 6UU46A
6,090,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 6UU46A |
| Màu sắc: | Trắng- xám |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy in: | In phun màu |
| Độ phân giải: | Black (best): Up to 1200 x 1200 rendered dpi; Colour (best): Up to 4800 x 1200 optimized dpi color when printing from a computer and 1200 input dpi; |
| Tốc độ in trắng đen: | Up to 15 ppm |
| Tốc độ in màu : | Up to 9 ppm |
| In 2 mặt tự động: | Có |
| Loại mực in : | HP GT53 90 ml 1VV22AA, HP GT52 M0H54AA, HP GT52 M0H55AA, HP GT52 M0H56AA |
| Khổ giấy: | Custom (metric): 88.9 x 127 mm to 215.9 x 355.6 mm, Supported (metric): A4; A5; A6; B5 (JIS); Envelope (DL, C5, C6, Chou #3, Chou #4); Card (Hagaki, Ofuku Hagaki); legal |
| Khay đựng giấy: | Standard: 1; Maximum: 1 |
| Kết nối USB: | Hi-Speed USB 2.0 |
| Kết nối mạng: | Có, thông qua Wi-Fi tích hợp/ 2.4/5G dual band Wi-Fi, Wi-Fi Direct, BLE |
| In từ thiết bị di động: | Apple AirPrint; Mopria Print Service; HP Print Service Plugin; (Android printing); HP Smart app; Wi-Fi Direct Printing |
| Tốc độ copy : | Black (A4, ISO): Up to 13 cpm; Colour (A4, ISO): Up to 6 cpm |
| Phóng to thu nhỏ : | Number of Copies, Resize, Quality, Lighter/Darker, Papersize, Papertype, ID Copy; Maximum number of copies: Up to 99 copies; Copy resolution: Up to 600 dpi; Reduce/Enlarge: 25 to 400% |
| Tốc độ scan: | Normal (A4): Up to 3.5 ipm (color); Up to 8 ipm (mono) |
| Kích thước tài liệu: | Maximum media size (atbed): 216 x 297 mm; |
| Định dạng file scan: | PG, BMP, TIFF, PDF, PNG |
| Bộ nhớ: | Standard: 128 MB; Maximum: 128 MB |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 8.699999999999999 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 484 x 239 x 410 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC