
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy in màu HP Color Laser 150NW-4ZB95A
3,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 4ZB95A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy in: | In laser màu |
| Chức năng: | In |
| Độ phân giải: | 600 x 600 dpi |
| Tốc độ in trắng đen: | 18 trang/phút |
| Tốc độ in màu : | 4 trang/phút |
| In 2 mặt tự động: | Không |
| Loại mực in : | W2090A/ W2091A/ W2092A/ W2093A |
| Bộ nhớ tích hợp: | 64 MB |
| Khổ giấy: | A4; A5; A6; B5 (JIS); Oficio |
| Khay đựng giấy: | 150 tờ (vào) - 50 tờ (ra) |
| Kết nối USB: | IEE-1284, USB 1.1 |
| Kết nối mạng: | Wi-Fi 802.11b/g/n |
| In từ thiết bị di động: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 10.04 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 382 x 397.8 x 274.4 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC