
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy in phun màu Canon G1730
4,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | G1730 |
| Nhà sản xuất: | Canon |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy in: | In phun màu |
| Độ phân giải: | 4800 x 1200 dpi |
| Tốc độ in màu : | Thời gian bản in đầu tiên/Một mặt (BK/Màu): 9/14 giây - Ảnh (4 x 6″): 45 giây |
| In 2 mặt tự động: | Không |
| Loại mực in : | GI-71/GI-71s ( đi kèm máy) |
| Khổ giấy: | A4/A5 |
| Khay đựng giấy: | Giấy thường (64 g/m2): Lên đến 100 tờ - Giấy in ảnh (4 x 6″): Lên đến 20 tờ |
| Kết nối USB: | USB 2.0 |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 416 x 330 x 146 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC