
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy chiếu Hisense C2 Ultra
69,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | C2 Ultra |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hisense |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 36 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi Máy Chiếu |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 4K@60 Hz |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby MS12-Y |
| Tổng công suất loa: | 40W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Độ tương phản: | 2000:1 |
| Kích thước màn chiếu: | Trên 100 |
| Kích thước vùng chiếu: | 65"-300" |
| Tỉ lệ phóng đại: | 0.9-1.5:1 |
| Tuổi thọ bóng đèn: | 25,000 hours (Luminance drop 50%) |
| Công Suất Loa: | 2*10W+20W |
| Cổng HDMI: | 2 cổng |
| Cổng USB: | 2 cổng |
| Cổng LAN: | Có |
| Kết nối khác: | Wifi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 247 x 247 x 286 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC