
Google Tivi TCL 55P638
8,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 55P638 |
| Màu sắc: | Có |
| Nhà sản xuất: | TCL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Google Tivi |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Bộ xử lý AiPQ Gen 2 |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | HDR10 |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Audio |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Cổng WiFi: | Wi-Fi 5 (2.4G + 5G) |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng AV in (Composite / Component): | Có |
| Cổng AV out: | Có |
| Cổng USB: | Có |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.0 |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Google TV |
| Trình duyệt web: | Có |
| Kích thước có chân đế: | 1226 x 766 x 265 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1226 x 711 x 81 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG