
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Smart Tivi Hisense 4K 55 inch 55A6Q
8,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 55A6Q |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hisense |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | NT72690 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | AIPQ, 4K AI Upscaler, Precision Colour, Pixel Tuning, Depth Enhancer, AI Picture , Dolby Vision, Game Mode Plus, Smooth Motion |
| Công nghệ âm thanh: | DTS Virtual X |
| Tổng công suất loa: | 16W |
| Số lượng loa: | 2 |
| Cổng WiFi: | 2.4/5.0 |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 3 |
| Cổng Optical: | 1 |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 |
| Cổng AV out: | Không |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không có |
| Cổng USB: | 2 |
| Chia sẻ thông minh: | Airplay, screen sharing |
| Hệ điều hành - Giao diện: | VIDAA |
| Trình duyệt web: | Có |
| Mạng xã hội: | Youtube, Netflix,Vieon, FPT Play, VTV360 |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có, thông qua APP VIDAA |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | 2 - 3 mét |
| Kích thước có chân đế: | 1234 x 768 x 273 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1234 x 713 x 72 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 9.5 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 9.3 kg |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 14 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1360 x 846 x 125 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC