
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Smart Tivi QNED LG 43QNED80ASA
11,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 43QNED80ASA.ATV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi QNED |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | α7 AI Processor 4K Gen8 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR10 / HLG |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Dolby Vision |
| Góc nhìn: | Hãng không công bố |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Atmos |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | Hãng không công bố |
| Cổng WiFi: | Wi-Fi 6 |
| Cổng Internet (LAN): | 1ea |
| Cổng HDMI: | 3ea (hỗ trợ eARC, ALLM) |
| Cổng Optical: | 1ea |
| Cổng AV in (Composite / Component): | Hãng không công bố |
| Cổng AV out: | eARC (HDMI 2) |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Đang cập nhật |
| Cổng USB: | 2ea (v 2.0) |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth, AirPlay 2, Screen Share |
| Hệ điều hành - Giao diện: | webOS 25 |
| Trình duyệt web: | Max, ESPN, YouTube, Apple TV, Disney+, Sling TV, Netflix, Prime Video,… |
| Bộ nhớ: | Đang cập nhật |
| Mạng xã hội: | YouTube, YouTube Kids, Netflix, Galaxy Play (Fim+), FPT Play, MyTV, POPS Kids, TV 360, VTVcab ON, VieON, MP3 Zing, Nhaccuatui, Spotify, Trình duyệt web |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | 4 - 7 mét |
| Kích thước có chân đế: | 968 x 633 x 257 mm |
| Kích thước không chân đế: | 968 x 565 x 29.7 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 9.7 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 9.3 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC