
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Google Tivi QLED TCL 40S5K
5,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 40S5K |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | TCL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi QLED |
| Kích thước màn hình: | 40 inch |
| Độ phân giải: | Full HD |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | AIPQ |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR 10 |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Quantum Dot |
| Góc nhìn: | 178 |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Audio |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Cổng WiFi: | Wifi (2.4GHz / 5GHz) |
| Cổng Internet (LAN): | 1 cổng |
| Cổng HDMI: | 2 cổng |
| Cổng Optical: | 1 cổng |
| Cổng AV in (Composite / Component): | Hãng không công bố |
| Cổng AV out: | 1 cổng |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Hãng không công bố |
| Cổng USB: | 1 cổng USB 2.0 |
| Chia sẻ thông minh: | Hãng không công bố |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Google TV |
| Bộ nhớ: | 1GB + 8GB |
| Mạng xã hội: | Youtube, Netflix, Clip TV, FPT Play, Nhac.vn, VieOn, Trình duyệt web |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Google TV, Hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt (sử dụng remote) |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 892 x 184 x 558 mm |
| Kích thước không chân đế: | 892 x 77 x 507 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 4.63 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 4.58 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC