
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Smart Tivi Hisense Full HD 43 inch 43A4Q
5,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 43A4Q |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hisense |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
| Độ phân giải: | Full HD |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | NT72691 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | Không |
| Chất liệu viền: | Nhựa cứng |
| Chất liệu chân đế: | Nhựa cứng |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Precision Colour,Pixel Tuning, Depth Enhancer |
| Góc nhìn: | 178 |
| Công nghệ âm thanh: | DTS Virtual X |
| Tổng công suất loa: | 14W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng Internet (LAN): | 1 cổng LAN |
| Cổng HDMI: | 2 cổng |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical (Digital Audio) |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 cổng |
| Cổng AV out: | Không |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không |
| Cổng USB: | 1 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Chia sẻ màn hình, Airplay2 |
| Hình ảnh: | JPEG, PNG |
| Âm thanh: | MP4, MP3 |
| Phim: | AVI, FPV |
| Phụ đề phim: | Có |
| Hệ điều hành - Giao diện: | VIDAA TV |
| Trình duyệt web: | Odin |
| Bộ nhớ: | Hãng không công bố |
| Mạng xã hội: | Netfilx, Youtube, FPT Play, Vieon,... |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | VIDDA TV, Hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt, Tìm kiếm bằng giọng nói thông qua ứng dụng VIDAA kết nối trên điện thoại |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | 1.9 - 2.9 mét |
| Kích thước có chân đế: | 960 x 604 x 183 mm |
| Kích thước không chân đế: | 960 x 559 x 77 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 5.5 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 5.4 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC