
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Smart Tivi Toshiba 43E31RP
6,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 43E31RP |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | VIDAA TV |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
| Độ phân giải: | Full HD |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| Chất liệu viền: | Nhựa cứng |
| Chất liệu chân đế: | Nhựa cứng |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | picture optiminer , color re master, contrast booster, game mode |
| Góc nhìn: | Đang cập nhật |
| Công nghệ âm thanh: | DTS Virtual X REGZA POWER AUDIO |
| Tổng công suất loa: | 24W |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | HDMIx 2, HDMI eARC |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không |
| Cổng USB: | 2 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Airplay 2, DLNA, Miracast, Content sharing |
| Hình ảnh: | Có |
| Âm thanh: | Có |
| Phim: | Đang cập nhật |
| Phụ đề phim: | Đang cập nhật |
| Hệ điều hành - Giao diện: | VIDAA TV |
| Trình duyệt web: | Có |
| Bộ nhớ: | Đang cập nhật |
| Mạng xã hội: | Có |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Hãng không công bố |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | Đang cập nhật mét |
| Kích thước có chân đế: | 960 x 588 x 186 mm |
| Kích thước không chân đế: | 960 x 559 x 77 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 5.5 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 5.4 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC