
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 inch QA75Q6FAAKXXV
21,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | QA75Q6FAAKXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi QLED |
| Kích thước màn hình: | 75 inch |
| Độ phân giải: | 4K |
| Tần số quét: | 50 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Q4 Lite Processor |
| Smart Tivi: | Có |
| HDR: | Quantum HDR |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Quantum Dot, Quantum HDR, Motion Xcelerator, UHD Dimming, Mega Contrast |
| Công nghệ âm thanh: | Object Tracking Sound (OTS Lite), Adaptive Sound, Q-symphony |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2CH |
| Cổng WiFi: | Wifi 5 |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng USB: | 1 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Tizen |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby: Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt |
| Kích thước có chân đế: | 1668.1 x 1005.9 x 280 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1668.1 x 957.8 x 77 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 22.8 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 22.4 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC