
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Smart Tivi Toshiba HD 32 inch 32V35RP
4,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 32V35RP |
| Nhà sản xuất: | Toshiba (Tivi) |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | VIDAA TV |
| Kích thước màn hình: | 32 inch |
| Độ phân giải: | HD |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| Chất liệu viền: | Nhựa cứng |
| Chất liệu chân đế: | Nhựa cứng |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | picture optiminer , color re master, contrast booster, game mode |
| Góc nhìn: | Đang cập nhật |
| Công nghệ âm thanh: | DTS Virtual X |
| Tổng công suất loa: | 24W |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | HDMIx 2, HDMI eARC |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không |
| Cổng USB: | 2 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Airplay 2, DLNA, Miracast, Content sharing |
| Hình ảnh: | Có |
| Âm thanh: | Có |
| Phim: | Đang cập nhật |
| Phụ đề phim: | Đang cập nhật |
| Hệ điều hành - Giao diện: | VIDAA TV |
| Trình duyệt web: | Có |
| Bộ nhớ: | Đang cập nhật |
| Mạng xã hội: | Có |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Hãng không công bố |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | Đang cập nhật mét |
| Kích thước có chân đế: | 722 x 460 x 186 mm |
| Kích thước không chân đế: | 722 x 426 x 77 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 3.5 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 3.4 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC