
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Samsung Smart TV UHD UA43DU7000KXXV
6,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | UA43DU7000KXXV |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Crystal 4K |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR10 |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Purcolor, HDR, Công nghệ UHD Dimming, Contrast Enhancer, Motion Xcelerator |
| Công nghệ âm thanh: | Q symphony Next, Object Tracking Sound Lite (OTS Lite), Adaptive Sound |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2 |
| Cổng WiFi: | Wifi 5 |
| Cổng Internet (LAN): | 1 cổng |
| Cổng HDMI: | 3 Micro HDMI |
| Cổng Optical: | Không |
| Cổng USB: | 1 x USB-A |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.2 |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Tizen |
| Bộ nhớ: | DDR 2G, Flash 8G |
| Mạng xã hội: | YouTube, Netflix, VieON, FPT Play, MyTV, VTVCab ON, TV360, Galaxy Play, Clip TV, VTVGo, Spotify, Trình duyệt web, Apple TV |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 967.5 x 609.7 x 191 mm |
| Kích thước không chân đế: | 967.5 x 561.4 x 59.7 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 7.4 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 7.1 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC