
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Samsung Smart AI TV QLED QA55Q8FAAKXXV
15,700,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | QA55Q8FAAKXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart AI TV QLED |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K |
| Tần số quét: | 50 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Q4 AI Processor |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | Có |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Quantum Dot, Quantum HDR+, Dual LED, Motion Xcelerator, Supreme UHD Dimming, EyeComfort, Smart Calibration, Color Booster Pro, AI Generative Wallpaper |
| Góc nhìn: | Hãng không công bố |
| Công nghệ âm thanh: | Object Tracking Sound (OTS Lite), Active Voice Amplifier, Adaptive Sound+, Q-symphony, Far field voice |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2CH |
| Cổng WiFi: | Wifi 5 |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng Optical: | Hãng không công bố |
| Cổng AV in (Composite / Component): | Hãng không công bố |
| Cổng AV out: | Hãng không công bố |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Hãng không công bố |
| Cổng USB: | 2 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Tizen |
| Trình duyệt web: | Hãng không công bố |
| Bộ nhớ: | Hãng không công bố |
| Mạng xã hội: | Hãng không công bố |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby: Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 1232.1 x 768.1 x 238.6 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1232.1 x 708.8 x 25.7 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 14.3 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 13.9 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC