
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Smart Tivi Hisense HD 32 inch 32A4Q
4,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 32A4Q |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hisense |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 32 inch |
| Độ phân giải: | HD |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | NT72690 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | Không |
| Chất liệu viền: | Nhựa |
| Chất liệu chân đế: | Nhựa |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Precision Colour, Pixel Tuning, Depth Enhancer |
| Góc nhìn: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | DTS Virtual X |
| Tổng công suất loa: | 12 W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Cổng WiFi: | 2.4 |
| Cổng HDMI: | 2 cổng |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 cổng |
| Cổng AV out: | Không |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không |
| Cổng USB: | 1 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Airplay, screen sharing |
| Hình ảnh: | JPEG, PNG |
| Âm thanh: | MP4, MP3 |
| Phim: | AVI, FPV |
| Phụ đề phim: | SUB |
| Hệ điều hành - Giao diện: | VIDAA |
| Trình duyệt web: | Youtobe, Netflix,Vieon, FPT Play, VTV360 |
| Bộ nhớ: | Hãng không công bố |
| Mạng xã hội: | Youtobe, Netflix,Vieon, FPT Play, VTV360 |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có, thông qua APP VIDAA |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | 2 - 3 mét mét |
| Kích thước có chân đế: | 722 x 472 x 183 mm |
| Kích thước không chân đế: | 722 x 426 x 78 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 3.5 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 3.4 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC