
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Smart Tivi Mini LED Toshiba 55Z670RP
16,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 55Z670RP |
| Nhà sản xuất: | Toshiba (Tivi) |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | VIDAA TV |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 144 Hz |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR 10, HDR10+, Dolby Vision, Dolby Vision IQ, HDR10+ Adaptive, Dolby vision gaming /HDR10+ Gaming |
| Chất liệu viền: | Kim loại |
| Chất liệu chân đế: | Kim loại |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Quantum Dot color, REGZA Engine Zri, Đồng bộ khung hình/tần số quét chơi game VRR, ALLM, AI Picture Optimizer, AI 4K Clarity, AI HDR Enhancer, AI Motion Enhancer, AI Natural Focus, AI Natural Beauty, Freesync Premium, Game Deck |
| Góc nhìn: | Đang cập nhật |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Atmos, 360 Surround Upscaling, AI Natural Vocal Enhancer, Real Sound Adjuster, REGZA Bass Woofer |
| Tổng công suất loa: | 40W |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | HDMI 2.1 x4, HDMI eARC |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không |
| Cổng USB: | 2 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Airplay 2, DLNA, Miracast, Content sharing |
| Hình ảnh: | Có |
| Âm thanh: | Có |
| Phim: | Đang cập nhật |
| Phụ đề phim: | Đang cập nhật |
| Hệ điều hành - Giao diện: | VIDAA TV |
| Trình duyệt web: | Có |
| Bộ nhớ: | Đang cập nhật |
| Mạng xã hội: | Có |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | Đang cập nhật mét |
| Kích thước có chân đế: | 1226 x 764 x 313 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1226 × 713 × 77 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 14 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 13.5 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC