
Smart Tivi Hisense 4K 55 inch 55Q6Q
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 55Q6Q |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hisense |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi QLED |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | MT9603 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR 10, HDR 10+, Dolby Vision |
| Chất liệu viền: | Nhựa |
| Chất liệu chân đế: | Nhựa |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Quantum Dot , 4K AI Upscaler, Pixel Tuning, Depth Enhancer , Precision Colour-QD, AI Picture |
| Góc nhìn: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Atmos |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Cổng WiFi: | 2.4/5.0 |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 cổng |
| Cổng AV out: | Không |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không |
| Cổng USB: | 2 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Airplay, Miracast, DNLA, Anyview Cast |
| Hình ảnh: | JPEG, PNG |
| Âm thanh: | MP4, MP3 |
| Phim: | AVI, FPV |
| Phụ đề phim: | SUB |
| Hệ điều hành - Giao diện: | VIDAA |
| Trình duyệt web: | Youtobe, Netflix,Vieon, FPT Play, VTV360 |
| Bộ nhớ: | Hãng không công bố |
| Mạng xã hội: | Youtobe, Netflix,Vieon, FPT Play, VTV360 |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Điều khiển giọng nói thông qua remote |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | 2 - 3 mét mét |
| Kích thước có chân đế: | 1234 x 752 x 298 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1234 x 715 x 73 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 9.5 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 9.3 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG