
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Smart Tivi QNED LG 65QNED70ASA
16,400,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 65QNED70ASA.ATV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi QNED |
| Kích thước màn hình: | 65 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | α7 AI Processor 4K Gen8 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR10, HLG |
| Chất liệu viền: | Đang cập nhật |
| Chất liệu chân đế: | Đang cập nhật |
| Góc nhìn: | Đang cập nhật |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Atmos |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Cổng WiFi: | Có (Wi-Fi 6) |
| Cổng Internet (LAN): | 1 cổng LAN |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical |
| Cổng AV in (Composite / Component): | Hãng không công bố |
| Cổng AV out: | eARC (HDMI 2) |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Đang cập nhật |
| Cổng USB: | 2 cổng ea (v 2.0) |
| Hình ảnh: | Đang cập nhật |
| Âm thanh: | Đang cập nhật |
| Phim: | Đang cập nhật |
| Phụ đề phim: | Đang cập nhật |
| Hệ điều hành - Giao diện: | webOS 25 |
| Trình duyệt web: | Có |
| Bộ nhớ: | Đang cập nhật |
| Mạng xã hội: | Có |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có (Differ by region) |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | Đang cập nhật mét |
| Kích thước có chân đế: | 1455 x 900 x 255 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1455 x 841 x 67.9 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 17 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 16.8 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC