
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Google Tivi QD-Mini LED TCL 65C6K
18,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 65C6K |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | TCL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi Mini LED |
| Kích thước màn hình: | 65 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 144 Hz |
| Bộ vi xử lí: | AiPQ Pro |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR10+, Dolby Vision |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Mini LED kết hợp chấm lượng tử Quantumdot, HDR10+, HLG, HDR, Dolby Vision IQ, IMAX, FreeSync Premium Pro |
| Góc nhìn: | 178 |
| Công nghệ âm thanh: | Onkyo, Dolby Atmos, DTS:X |
| Tổng công suất loa: | 40W |
| Số lượng loa: | 3 loa |
| Cổng WiFi: | Wifi (2.4GHz / 5GHz) |
| Cổng Internet (LAN): | 1 cổng LAN |
| Cổng HDMI: | 4 cổng, có HDMI eARC/ARC |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 cổng |
| Cổng AV out: | 1 cổng |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không |
| Cổng USB: | 1 cổng USB (3.0) |
| Chia sẻ thông minh: | Google Cast, Multi View, Air Play |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Google Tivi |
| Bộ nhớ: | 3GB + 32GB |
| Mạng xã hội: | Youtube, Netflix, Clip TV, FPT Play, Nhac.vn, VieOn, Trình duyệt web |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Google TV, Hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt, Tìm kiếm bằng giọng nói không cần sử dụng remote |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 1447 x 296 x 894.5 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1447 x 56 x 832 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 17.2 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 17 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC