
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Smart Tivi UHD LG 50UA8450PSA
10,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 50UA8450PSA.ATV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 50 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | α7 AI Processor 4K Gen8 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR10 / HLG |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Dynamic Tone Mapping/Tăng cường biểu cảm 4K/HDR (High Dynamic Range)/FILMMAKER MODE™/Auto Calibration - Hiệu chuẩn tự động/Auto Calibration - Hiệu chuẩn tự động/Chế độ HGIG /VRR (Variable Refresh Rate) |
| Góc nhìn: | Hãng không công bố |
| Công nghệ âm thanh: | AI Sound (Âm thanh AI)/Clear Voice Pro/LG Sound Sync/Sound Mode Share (Chế độ chia sẻ âm thanh)/WOW Orchestra |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2.0 kênh |
| Cổng WiFi: | Wi-Fi 5 |
| Cổng Internet (LAN): | 1ea |
| Cổng HDMI: | 3ea (hỗ trợ eARC, ALLM) |
| Cổng Optical: | 1ea |
| Cổng AV in (Composite / Component): | Hãng không công bố |
| Cổng AV out: | eARC (HDMI 2) |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Đang cập nhật |
| Cổng USB: | 2ea (v 2.0) |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth, AirPlay 2, Screen Share |
| Hệ điều hành - Giao diện: | webOS 25 |
| Trình duyệt web: | Max, ESPN, YouTube, Apple TV, Disney+, Sling TV, Netflix, Prime Video,… |
| Bộ nhớ: | Đang cập nhật |
| Mạng xã hội: | YouTube, YouTube Kids, Netflix, Galaxy Play (Fim+), FPT Play, MyTV, POPS Kids, TV 360, VTVcab ON, VieON, MP3 Zing, Nhaccuatui, Spotify, Trình duyệt web |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | 4 - 7 mét |
| Kích thước có chân đế: | 1111 x 700 x 275 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1111 x 645 x 59.8 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 8.5 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 8.3 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC