
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Smart Tivi QLED TCL 75P8K
18,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 75P8K |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | TCL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi QLED |
| Kích thước màn hình: | 75 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 144 Hz |
| Bộ vi xử lí: | AiPQ Pro |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR10+, Dolby Vision |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Colorfull Quantum Crystal,Quantumdot, HDR10+ , HLG, HDR, Dolby Vision |
| Góc nhìn: | 178 |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Atmos, DTS:X |
| Tổng công suất loa: | 35W |
| Số lượng loa: | 3 loa |
| Cổng WiFi: | Wifi (2.4GHz / 5GHz) |
| Cổng Internet (LAN): | 1 cổng |
| Cổng HDMI: | 4 cổng, có HDMI eARC/ARC |
| Cổng Optical: | 1 cổng |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 cổng |
| Cổng AV out: | 1 cổng |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không |
| Cổng USB: | 1 cổng USB (3.0) |
| Chia sẻ thông minh: | Có, Google Cast, Multi View, Air Play |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Google TV |
| Bộ nhớ: | 3GB + 32GB |
| Mạng xã hội: | Youtube, Netflix, Clip TV, FPT Play, Nhac.vn, VieOn, Trình duyệt web |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Google TV, Hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt, Tìm kiếm bằng giọng nói không cần sử dụng remote |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 1666 x 1028 x 343 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1666 x 958 x 69.5 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 24.6 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 24 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC