
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Sharp Inverter 181 lít SJ-X198V-DG
4,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SJ-X198V-DG |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích tổng: | 198 lít |
| Dung tích sử dụng: | 181 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 49 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 130 W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 132 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Luồng khí đa chiều Multi Airflow |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép |
| Công nghệ Inverter: | Có, J-Tech Inveter |
| Làm đá tự động: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 249 kWh/năm |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 39 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 545 x 555 x 1340 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC