
Hitachi Inverter 569 lít R-WB640VGV0 (GBK)
34,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | R-WB640VGV0 |
| Màu sắc: | Kính đen |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Nhật - Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích tổng: | 638 lít |
| Dung tích sử dụng: | 569 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 100 lít |
| Dung tích ngăn lạnh: | Ngăn lạnh : 372; Ngăn chuyển đổi đa năng (Lạnh, Mát, Đông mềm, Đông lạnh) : 97 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | INVERTER x Hệ Thống Quạt Kép |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Ngăn chân không lưu trữ thực phẩm tươi sống (-1°C ~ 1°C) |
| Kháng khuẩn: | Bộ lọc Triple Power 3 lớp |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Làm đá tự động: | Có |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 116 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 900 x 1840 x 720 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG