
Funiki 120 lít HR T6120TDG
3,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HR T6120TDG |
| Màu sắc: | Ghi sẫm |
| Nhà sản xuất: | Funiki |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 120 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 37 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 85 W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 83 lít |
| Đóng tuyết: | Không bám tuyết |
| Chất liệu khay: | Nhựa PS |
| Công nghệ làm lạnh: | Gián tiếp |
| Kháng khuẩn: | Siliver nano |
| Chất liệu bên ngoài: | Thân tủ bằng tấm thép PCM sần màu đen, lòng trong tủ là nhựa HIPS |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 407 W |
| Tiện ích khác: | Có bảng điều khiển |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 30 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 490 x 582 x1198 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG