
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Hisense Inverter 205 lít RT256N4EBN
5,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RT256N4EBN |
| Màu sắc: | Mặt thép đen |
| Nhà sản xuất: | Hisense |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích tổng: | 256 lít |
| Dung tích sử dụng: | 205 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 52 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 210W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 153 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Đa chiều |
| Kháng khuẩn: | All Zone Active Hygiene ở Ngăn mát & Ngăn đông |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép không gỉ |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 330kWh/năm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 43 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 550 x 562 x 1456 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC