
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Tủ Lạnh Hitachi Inverter 374 lít HRTN6408SUVN
13,300,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HRTN6408SUVN |
| Màu sắc: | Kính đen ánh sao |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 374 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 94 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 100W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 280 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Làm Lạnh Vòng Cung Dual Sense |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Ngăn chuyển đổi đa năng Selectable Zone 3 mức nhiệt độ (có Đông mềm -3°C) |
| Kháng khuẩn: | Bộ lọc Triple Power |
| Khử mùi: | Bộ lọc Triple Power |
| Chất liệu bên ngoài: | Cửa thép không gỉ |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Chuông báo khi quên đóng cửa |
| Điện năng tiêu thụ: | 388 kWh/năm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 60 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 660 x 1685 x 720 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC