
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Aqua Inverter 469 lít AQR-M536XA(GB)
16,090,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AQR-M536XA(GB) |
| Màu sắc: | Gương đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích tổng: | 516 lít |
| Dung tích sử dụng: | 469 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 151 lít |
| Dung tích ngăn lạnh: | 318 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính chịu lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Làm lạnh gián tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Twin Inverter |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 1.18kW/ngày |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 102 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 833 x 666 x 1804 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC