
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Sharp Inverter 362 lít SJ-FX420V-SL
12,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SJ-FX420V-SL |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | Toàn máy: 24 Tháng, Máy nén: 10 năm |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 362 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 125 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 180 W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 237 lít |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | R600a/66g |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Thực phẩm luôn tươi sống được bảo vệ an toàn với nhiệt độ ngăn đông điều chỉnh - 22 độ |
| Kháng khuẩn: | Bộ khử mùi chống khuẩn Anti-bacterial deodorizer |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép không gỉ |
| Công nghệ Inverter: | J-tech inverter |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 79 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 795 x 1800 x 610 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC