
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Hitachi Inverter 240 lít HRTN5255MFUVN
7,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HRTN5255MFUVN |
| Màu sắc: | Đen Ánh Sao |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích tổng: | 255 lít |
| Dung tích sử dụng: | 240 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 56 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 330 kW/năm |
| Dung tích ngăn lạnh: | 184 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Làm lạnh vòng cung |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Có |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 47 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 560 x 620 x 1580 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC