
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Aqua 90 lít AQR-D100FA(BS)
3,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AQR-D100FA(BS) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Mini |
| Số cửa tủ lạnh: | 1 cửa |
| Dung tích tổng: | 93 lít |
| Dung tích sử dụng: | 90 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 14 lít |
| Chất liệu khay: | Kính chịu lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Làm lạnh trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 0.58kW/ngày |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 18 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 470 x 484 x 769 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC