
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Toshiba Inverter 180 lít GR-RT234WE-PMV(52)
4,930,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | GR-RT234WE-PMV(52) |
| Màu sắc: | Xám Sapphire |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 180 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 61 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 2.1 KW/ngày |
| Dung tích ngăn lạnh: | 119 lít |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Ngăn đông mềm Cooling zone 0°C |
| Kháng khuẩn: | Hệ thống khử mùi Pure Bio |
| Chất liệu bên ngoài: | Cửa thép |
| Công nghệ Inverter: | Origin Inverter |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 37 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 545 x 623 x 1275 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC