
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Funiki 46 lít FR 51CD
2,240,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FR 51CD |
| Màu sắc: | Ghi xám |
| Nhà sản xuất: | Funiki |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Số cửa tủ lạnh: | 1 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 46 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 70 W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 46 lít |
| Đóng tuyết: | Có |
| Chất liệu khay: | Nhựa PS |
| Công nghệ làm lạnh: | Trực tiếp |
| Kháng khuẩn: | Siliver nano |
| Chất liệu bên ngoài: | Tôn sơn tĩnh điện |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 239 W |
| Tiện ích khác: | Có bảng điều khiển |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 15 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 472 x 441 x 491 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC