
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Toshiba Inverter 515 lít GR-RF675WI-PMV(06)-MG
17,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | GR-RF675WI-PMV(06)-MG |
| Màu sắc: | Xám Morandi |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 515 Lít |
| Dung tích ngăn đá: | 345 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 260W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 170 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Ngăn điều chỉnh linh hoạt Flexible Zone |
| Kháng khuẩn: | Hệ thống Pure Air |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép Morandi |
| Công nghệ Inverter: | Origin Inverter tiết kiệm điện tối ưu |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Có |
| Chuông báo cửa: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Bảng điều khiển điện tử bên ngoài |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 94 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 833 x 661 x 1898 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC