
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Toshiba Inverter 555 lít GR-RS696WI-PMV(60)-AG
14,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | GR-RS696WI-PMV(60)-AG |
| Màu sắc: | Thép xám Andes |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Sise by Side |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 555 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 206 lít |
| Dung tích ngăn lạnh: | 349 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Multi Air Flow, làm đông siêu tốc, làm lạnh siêu tốc |
| Kháng khuẩn: | Công nghệ PureBio |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép xám Andes |
| Công nghệ Inverter: | Origin Inverter tiết kiệm điện tối ưu |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | ~1.54 kW/ngày |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 79 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 897 x 706 x 1765 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC