
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Toshiba Inverter 596 lít GR-RS775WI-PMV(06)-MG
16,220,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | GR-RS775WI-PMV(06)-MG |
| Màu sắc: | Xám Morandi |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Side by side |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích tổng: | 616 lít |
| Dung tích sử dụng: | 596 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 208 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 1.19 kW/ngày |
| Dung tích ngăn lạnh: | 388 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | PureAir diệt khuẩn 99.99%, bảo quản thực phẩm tươi ngon |
| Kháng khuẩn: | Bộ lọc PureAir khử mùi, kháng khuẩn tới 99.99% |
| Chất liệu bên ngoài: | Xám Morandi thiết kế 10 lớp (chống bám vân tay, hạn chế trầy xước) |
| Công nghệ Inverter: | Digital Inverter |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 88 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 910 x 698 x 1775 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC