
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Sharp Inverter 572 lít SJ-FXP640VG-BK
20,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SJ-FXP640VG-BK |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | Toàn máy: 24 Tháng, Máy nén: 10 năm |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích tổng: | 639 lít |
| Dung tích sử dụng: | 572 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 206 lít |
| Công suất tủ lạnh: | ~ 1.23 kW/ngày |
| Dung tích ngăn lạnh: | 366 lít |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Hệ thống làm lạnh kép Hybrid Cooling; Công nghệ bảo quản thực phẩm: Chế độ làm đông nhanh đưa nhiệt độ ngăn đông xuống -24 ⁰C; Ngăn rau quả giữ ẩm; Ngăn đông mềm -1.5 độ C (Extra cool plus) |
| Kháng khuẩn: | Bộ lọc kháng khuẩn Công nghệ diệt khuẩn Plasmacluster Ion |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép không rỉ, Mặt gương sang trọng |
| Công nghệ Inverter: | J-tech inverter |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 107 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 892 x 1830 x 771 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC