
Funiki 74 lít FR 71CD
2,340,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FR 71CD |
| Màu sắc: | Ghi xám |
| Nhà sản xuất: | Funiki |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Mini |
| Số cửa tủ lạnh: | 1 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 74 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 75 W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 74 lít |
| Đóng tuyết: | Có |
| Chất liệu khay: | Nhựa PS |
| Công nghệ làm lạnh: | Trực tiếp |
| Kháng khuẩn: | Siliver nano |
| Chất liệu bên ngoài: | Tôn sơn tĩnh điện |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 251 W |
| Tiện ích khác: | Có bảng điều khiển |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 17.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 472 x 441 x 630 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG