
Tủ lạnh LG Inverter 400 lít F40BG
13,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | F40BG |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors, Ngăn đá dưới |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích tổng: | 434 lít |
| Dung tích sử dụng: | 400 lít |
| Số người sử dụng (tham khảo): | Trên 4 người |
| Dung tích ngăn đá: | 148 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 150 W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 252 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Hệ thống làm lạnh đa chiều Multi-Air Flow |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Ngăn Fresh Converter Knob điều chỉnh linh hoạt |
| Kháng khuẩn: | Bộ lọc than hoạt tính Deodorizer |
| Khử mùi: | Bộ lọc khử mùi than hoạt tính |
| Chất liệu bên ngoài: | Cửa kính |
| Công nghệ Inverter: | LG Smart Inverter Compressor |
| Số sao năng lượng: | 3 sao |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 506 kWh |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Chế độ cấp đông nhanh Express Freeze |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 77 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 620 mm - Rộng 755 mm - Cao 1835 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG