
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Toshiba Inverter 711 lít GR-RF895WIA-PGV(22)-XK
29,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | GR-RF895WIA-PGV(22)-XK |
| Màu sắc: | Gương kính đen |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích tổng: | 758 lít |
| Dung tích sử dụng: | 711 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 282 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 270W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 429 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính chịu lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Luồng khí lạnh đa chiều surrounding cooling giữ thực phẩm tươi ngon như ban đầu |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Multi Air Flow, Ngăn linh hoạt Flexible Zone |
| Kháng khuẩn: | Diệt khuẩn khử mùi công nghệ plasma ion PureAir Turbo™ |
| Chất liệu bên ngoài: | Gương kính đen |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter. Máy nén và quạt Inverter hoạt động đồng bộ với nhau giúp tủ lạnh hoạt động êm ái, bền bỉ, duy trì nhiệt độ ổn định và tiết kiệm điện hiệu quả |
| Số sao năng lượng: | 4 sao |
| Làm đá tự động: | Có |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 580kWh/năm |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Tùy chỉnh nhiệt độ phù hợp với bảng điều khiển điện tử |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 118 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1775 x 908 x 736 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC