
Tủ lạnh Sharp Inverter 247 lít SJ-X270V-DG
5,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SJ-X270V-DG |
| Màu sắc: | Đen - Xám Inox |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng toàn máy, 10 năm máy nén |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích tổng: | 262 Lít |
| Dung tích sử dụng: | 247 Lít |
| Dung tích ngăn đá: | 52 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 140 W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 195 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Nhựa ( Ngăn Lạnh), Kính cường lực ( Ngăn mát) |
| Công nghệ làm lạnh: | Luồng khí lạnh đa chiều; Công nghệ bảo quản thực phẩm: Multi Air Flow |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Công nghệ luồng khí lạnh đa chiều |
| Kháng khuẩn: | Pure BIO sử dụng tinh thể Ag+ khử mùi diệt khuẩn tối ưu |
| Khử mùi: | Khử mùi nhờ công nghệ Ag Clean |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép |
| Công nghệ Inverter: | Có, J-Tech Inveter |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 335 Kw/ 1 năm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 44 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 545 x 560 x 1670 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG